ThaiBinhXanh.Net

HÃY ĐĂNG KÝ NGAY HÔM NAY !
ThaiBinhXanh.Net

Diễn đàn dành cho hội đồng hương quê lúa Thái Bình
 
Go HomeTrang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Hướng dẫn phòng tránh Corona
by quỳnh còi Tue Feb 11, 2020 6:57 pm

» Bài thơ hay qua 3 thập kỷ
by quỳnh còi Wed Jan 22, 2020 6:22 pm

» Hướng dẫn cách phòng ngừa Sỏi Mật
by quỳnh còi Tue Dec 24, 2019 11:14 pm

» Phần mềm quản lý Bar Karaoke
by thần hành thái bảo Mon Oct 22, 2018 5:31 pm

» Phần mềm quản lý nhà thuốc tốt
by ilit2010 Thu Oct 04, 2018 4:01 pm

» Phần mềm quản lý Bar - Cafe
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 4:57 pm

» Phần mềm quản lý Shop thời trang
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:39 pm

» Phần mềm quản lý Nhà thuốc GPP
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:00 pm

» Tư vấn lựa chọn máy nén khí Jucai được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Mon Jul 02, 2018 3:03 pm

» Cung cấp máy doa xi lanh xe máy được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Sun Jul 01, 2018 10:55 pm

» Nơi bán máy hàn rút tôn ô tô nhiều người dùng nhất
by thietbig20_sale1 Thu Jun 28, 2018 10:09 am

» Tư vấn lựa chọn máy xịt khí nén Jucai đang được ưa chuộng
by thietbig20_sale1 Thu Jun 21, 2018 6:25 pm

» Nơi bán máy hút bụi khô và ướt chuyên nghiệp
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 7:04 pm

» Chia sẻ lựa chọn máy phun rửa xe chất lượng
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 12:27 am

» Cung cấp dây hơi áp lực chất lượng
by thietbig20_sale1 Sun Jun 17, 2018 12:06 am

» Móc Khóa Mica - Móc Khóa đẹp - móc khóa giá re - móc khóa theo yêu cầu
by thuyluis Sat May 12, 2018 10:43 am

» Ví da quảng cáo, may ví đựng namecard, may ví passport, làm bao da hộ chiếu
by tranquoctuan Thu Apr 26, 2018 2:05 pm

» Nước hoa, mỹ phẩm: Khay Son Chanel, Hộp Chanel Đựng Mỹ Phẩm, Kệ Trang Điểm Chane
by thuyluis Thu Apr 12, 2018 10:29 pm

» In huy hiệu
by bluesky22188 Mon Apr 09, 2018 9:12 pm

» 3 triệu có thể mua được máy rửa xe karcher nào
by thietbig20_sale1 Sun Apr 01, 2018 6:42 pm


 

 Bài thơ hay qua 3 thập kỷ

Go down 
Tác giảThông điệp
quỳnh còi
Nhà Quê cấp 1


Bài gửi : 3
Điểm số : 7
Danh tiếng : 0
Tuổi : 40
Quận/Huyện : Thư Trì

Bài thơ hay qua 3 thập kỷ Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài thơ hay qua 3 thập kỷ   Bài thơ hay qua 3 thập kỷ EmptyWed Jan 22, 2020 6:22 pm

Lặng lẽ chiều nay
Lặng lẽ mùa hè
Sân trường vắng
Và lòng tôi cũng vắng
Muốn tặng em
Một chùm phượng thắm
Tôi nhờ mùa hè
Bẻ hộ tôi
... ...
Bẻ hộ tôi
Một nỗi nhớ xa vời
Cắm xuống đất
Để mọc lên trái đắng
Chút tình tôi thầm lặng
Hát thành lời ve kêu...
Mắt Biếc
Về Đầu Trang Go down
 
Bài thơ hay qua 3 thập kỷ
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
ThaiBinhXanh.Net :: Diễn Đàn Quê Lúa Thái Bình :: Khu vui chơi - giải trí :: Câu lạc bộ vườn thơ lãng mạn-
Chuyển đến