ThaiBinhXanh.Net

HÃY ĐĂNG KÝ NGAY HÔM NAY !
ThaiBinhXanh.Net

Diễn đàn dành cho hội đồng hương quê lúa Thái Bình
 
Go HomeTrang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Phần mềm quản lý Bar Karaoke
by thần hành thái bảo Mon Oct 22, 2018 5:31 pm

» Phần mềm quản lý nhà thuốc tốt
by ilit2010 Thu Oct 04, 2018 4:01 pm

» Phần mềm quản lý Bar - Cafe
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 4:57 pm

» Phần mềm quản lý Shop thời trang
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:39 pm

» Phần mềm quản lý Nhà thuốc GPP
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:00 pm

» Tư vấn lựa chọn máy nén khí Jucai được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Mon Jul 02, 2018 3:03 pm

» Cung cấp máy doa xi lanh xe máy được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Sun Jul 01, 2018 10:55 pm

» Nơi bán máy hàn rút tôn ô tô nhiều người dùng nhất
by thietbig20_sale1 Thu Jun 28, 2018 10:09 am

» Tư vấn lựa chọn máy xịt khí nén Jucai đang được ưa chuộng
by thietbig20_sale1 Thu Jun 21, 2018 6:25 pm

» Nơi bán máy hút bụi khô và ướt chuyên nghiệp
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 7:04 pm

» Chia sẻ lựa chọn máy phun rửa xe chất lượng
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 12:27 am

» Cung cấp dây hơi áp lực chất lượng
by thietbig20_sale1 Sun Jun 17, 2018 12:06 am

» Móc Khóa Mica - Móc Khóa đẹp - móc khóa giá re - móc khóa theo yêu cầu
by thuyluis Sat May 12, 2018 10:43 am

» Ví da quảng cáo, may ví đựng namecard, may ví passport, làm bao da hộ chiếu
by tranquoctuan Thu Apr 26, 2018 2:05 pm

» Nước hoa, mỹ phẩm: Khay Son Chanel, Hộp Chanel Đựng Mỹ Phẩm, Kệ Trang Điểm Chane
by thuyluis Thu Apr 12, 2018 10:29 pm

» In huy hiệu
by bluesky22188 Mon Apr 09, 2018 9:12 pm

» 3 triệu có thể mua được máy rửa xe karcher nào
by thietbig20_sale1 Sun Apr 01, 2018 6:42 pm

» In cốc
by bluesky22188 Wed Mar 28, 2018 10:25 pm

» Giới thiệu máy rửa xe giá đình Karcher chuyên dụng
by thietbig20_sale1 Mon Mar 19, 2018 5:52 pm

» Giới thiệu máy rửa xe giá đình Karcher chuyên dụng
by thietbig20_sale1 Mon Mar 19, 2018 5:50 pm


Share
 

 Tìm bạn gái tại Hà Nội

Go down 
Tác giảThông điệp
mannguyen269
Quốc gia cấp 3


Bài gửi : 160
Điểm số : 419
Danh tiếng : 1
Tuổi : 31
Quận/Huyện : Hà Nội

Tìm bạn gái tại Hà Nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm bạn gái tại Hà Nội   Tìm bạn gái tại Hà Nội EmptyMon May 09, 2016 10:12 am

Phú Tìm bạn gái tại Hà Nội



Nam, 29 tuổi, 170 cm, Cử nhân, Hà Nội, Nhân viên, Dịch vụ khách hàng, 4.000.000 - 7.000.000, Sống với bố mẹ. Tự giới thiệu bản thân: Chào mọi người . Mình tên là phú sn 87 . đang sống và làm việc tại hà nội . Rất vui được làm quen với mọi người.



Muốn tìm
Nữ, 22 - 27 tuổi, 160 - 166 cm, Hà Nội

Bạn gái nào muốn làm quen với Phú thì click vào đây để vào lấy thông tin liên hệ làm quen nhé: http://hopdongtinhyeu.vn/dang-tin-vip/DTV415

Ads: Tìm bạn gái, có hàng nghìn bạn gái độc thân đang chờ đón bạn: http://maimoikethon.com/article/130/tim-ban-gai
Về Đầu Trang Go down
 
Tìm bạn gái tại Hà Nội
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
ThaiBinhXanh.Net :: Diễn Đàn Quê Lúa Thái Bình :: Giao lưu - trao đổi :: Chuyên mục tìm bạn - kết duyên-
Chuyển đến