ThaiBinhXanh.Net

HÃY ĐĂNG KÝ NGAY HÔM NAY !
ThaiBinhXanh.Net

Diễn đàn dành cho hội đồng hương quê lúa Thái Bình
 
Go HomeTrang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Phần mềm quản lý Bar Karaoke
by thần hành thái bảo Mon Oct 22, 2018 5:31 pm

» Phần mềm quản lý nhà thuốc tốt
by ilit2010 Thu Oct 04, 2018 4:01 pm

» Phần mềm quản lý Bar - Cafe
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 4:57 pm

» Phần mềm quản lý Shop thời trang
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:39 pm

» Phần mềm quản lý Nhà thuốc GPP
by ilit2010 Wed Oct 03, 2018 3:00 pm

» Tư vấn lựa chọn máy nén khí Jucai được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Mon Jul 02, 2018 3:03 pm

» Cung cấp máy doa xi lanh xe máy được quan tâm lớn
by thietbig20_sale1 Sun Jul 01, 2018 10:55 pm

» Nơi bán máy hàn rút tôn ô tô nhiều người dùng nhất
by thietbig20_sale1 Thu Jun 28, 2018 10:09 am

» Tư vấn lựa chọn máy xịt khí nén Jucai đang được ưa chuộng
by thietbig20_sale1 Thu Jun 21, 2018 6:25 pm

» Nơi bán máy hút bụi khô và ướt chuyên nghiệp
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 7:04 pm

» Chia sẻ lựa chọn máy phun rửa xe chất lượng
by thietbig20_sale1 Tue Jun 19, 2018 12:27 am

» Cung cấp dây hơi áp lực chất lượng
by thietbig20_sale1 Sun Jun 17, 2018 12:06 am

» Móc Khóa Mica - Móc Khóa đẹp - móc khóa giá re - móc khóa theo yêu cầu
by thuyluis Sat May 12, 2018 10:43 am

» Ví da quảng cáo, may ví đựng namecard, may ví passport, làm bao da hộ chiếu
by tranquoctuan Thu Apr 26, 2018 2:05 pm

» Nước hoa, mỹ phẩm: Khay Son Chanel, Hộp Chanel Đựng Mỹ Phẩm, Kệ Trang Điểm Chane
by thuyluis Thu Apr 12, 2018 10:29 pm

» In huy hiệu
by bluesky22188 Mon Apr 09, 2018 9:12 pm

» 3 triệu có thể mua được máy rửa xe karcher nào
by thietbig20_sale1 Sun Apr 01, 2018 6:42 pm

» In cốc
by bluesky22188 Wed Mar 28, 2018 10:25 pm

» Giới thiệu máy rửa xe giá đình Karcher chuyên dụng
by thietbig20_sale1 Mon Mar 19, 2018 5:52 pm

» Giới thiệu máy rửa xe giá đình Karcher chuyên dụng
by thietbig20_sale1 Mon Mar 19, 2018 5:50 pm


Share
 

 driver máy in canon 2900

Go down 
Tác giảThông điệp
binhnokia
Nhà Quê cấp 1


Bài gửi : 3
Điểm số : 7
Danh tiếng : 0
Tuổi : 31
Quận/Huyện : kiến xương

driver máy in canon 2900  Empty
Bài gửiTiêu đề: driver máy in canon 2900    driver máy in canon 2900  EmptyFri Oct 03, 2014 10:07 am

Driver Canon LBP 2900/2900B là trình điểu khiển được sử dụng để kết nối và giúp máy in Canon LBP 2900 hoạt động bình thường, hỗ trợ việc in ấn được dễ dàng. Máy in cũng giống như các thiết bị vi tính khác, muốn hoạt động cần phải được cài đặt chương trình điều khiển còn gọi là Driver. Ứng dụng điều khiển này sẽ cung cấp cho người dùng giải pháp tốt nhất trong việc tạo thuận lợi nhất cho việc in ấn từ máy in Canon LBP 2900.

Tải về bản đầy đủ cho mọi hệ điều hành :

Code:
download123.vn/may-in-canon-lbp-2900-160-download.aspx
Về Đầu Trang Go down
 
driver máy in canon 2900
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
ThaiBinhXanh.Net :: Diễn Đàn Quê Lúa Thái Bình :: Cập nhật thông tin :: Thủ thuật hay cho máy vi tính-
Chuyển đến